โลกของ Eyedropper Fill
นี่คือหนึ่งในพลังอันน่ามหัศจรรย์ของ Eyedropper Fill นักสร้างประสบการณ์ หรือ Multi-Media Designer ผู้ก้าวข้ามข้อจำกัดของการเลือกใช้สื่อใดสื่อหนึ่ง แต่ใช้หลักการผสมผสาน เนรมิตรประสบการณ์รูปแบบใหม่ ที่ตอบโจทย์ทั้งผู้ชมและนักการตลาดในแบบที่ไม่มีใครเหมือน
![The Interview : โลกที่คนให้ค่ากับประสบการณ์ กับ Eyedropper Fill](https://cdn.prod.website-files.com/646c3a84dcad82ff27451aca/64ef13c609266e7fa05f20db_Interview-Eye-Dropperfill_Web_Cover.webp)
มาทำความรู้จัก “โลกของ Eyedropper Fill” โลกที่เชื่อมแบรนด์และผู้ชมให้เอื้อมถึงกันด้วย “ประสบการณ์” ที่สร้างจากเทคโนโลยีและความคิดสร้างสรรค์ ผ่านมุมมองของสองหนุ่มผู้ก่อตั้ง Eyedropper Fill อย่าง นัท - นันทวัฒน์ จรัสเรืองนิล , เบสท์ - วรรจธนภูมิ ลายสุวรรณชัย และครีเอทีฟไดเรคเตอร์ อะตอม-ติณห์วัช จันทร์คล้อย ไปพร้อมกัน!